CR Rap Club

Các bạn hãy vào 4r sau và cho biết ý kiến của mình
trong mục góp ý nhé: http://crrc.hnsv.com/

Join the forum, it's quick and easy

CR Rap Club

Các bạn hãy vào 4r sau và cho biết ý kiến của mình
trong mục góp ý nhé: http://crrc.hnsv.com/

CR Rap Club

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Rap dành riêng cho các teen cr! ^^

4r sẽ chuyển sang địa chỉ khác! mong các bạn ủng hộ!

http://crrc.hnsv.com 

và điền: HNSV vào cả 2 ô trong bảng Pass.

Xin cảm ơn! 

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Tuyển Mod cho 4um!!

7/8/2009, 9:06 am by Admin

Ai có nhu cầu đăng kí làm mod vui lòng comment tại đây! Bản comment gồm: tên, 4um mún đăng kí làm mod, lí do, làm j` để phát triển cho forum.

Bàn về Forum!

24/8/2009, 7:41 pm by Admin

Mong các bạn thông cảm vì forum này là free nên còn hạn chế! ngay cả admin cũng ko sửa được, tôi cam đoan khi nào số thành viên lên khoảng 150 thì sẽ có 1 forum tự lập tiếng viết 100% mong các bạn thông cảm ! Nhờ mấy mod quảng cáo zùm nhá!

Hỗ trợ trực tuyến

Admin:

Shindy:

Ku pen:

♪♪-Music-♪♪

Latest topics

» New Mem ra mắt
video tại ai _ boo ft karik Empty29/5/2012, 6:03 pm by nhozatilaanh

» My girl - Black-Goro
video tại ai _ boo ft karik Empty8/3/2010, 3:37 pm by nmypnh

» nhảy hip hop
video tại ai _ boo ft karik Empty15/10/2009, 6:32 pm by KISS

» I introduce myself ... I'm pleased to meet you ... Rap together !
video tại ai _ boo ft karik Empty7/10/2009, 11:16 am by lùn

» Neu Co' The? Duoc. Yeu^ - Ling - Droik
video tại ai _ boo ft karik Empty6/10/2009, 1:33 pm by lee

» I Rap- Andree & Nah & Puki
video tại ai _ boo ft karik Empty1/10/2009, 4:03 pm by lee

» Buông xuôi -KB -UnK - huy nhóc
video tại ai _ boo ft karik Empty14/9/2009, 10:35 pm by Bjrapper

» Phẩm vấn Lil_Shady ( thần tượng của tui , nhìn bựa vkl !
video tại ai _ boo ft karik Empty14/9/2009, 10:30 pm by Bjrapper

» cam giac bi bo roi
video tại ai _ boo ft karik Empty14/9/2009, 10:22 pm by Bjrapper

Statistics

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3010 in 431 subjects

Diễn Đàn hiện có 83 thành viên

Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: truongbeohp

May 2024

MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

2 posters

video tại ai _ boo ft karik

lil wjndy
    lil wjndy

video tại ai _ boo ft karik Empty video tại ai _ boo ft karik

Bài gửi by lil wjndy 10/8/2009, 11:08 am

Tại Ai - b00
    Tình đến rùi tình đi..thì thôi tình đến để làm chi
    Em way mặt đi hững hờ để lại mình anh suy nghĩ...
    Để bao nhiêu đêm trăng chọc anh cứ nghĩ mình ích kỉ ....fai chăng thương em thật long thì có lẽ là anh sai ....
    Ngày hum wa em buoc dj ...that ra là do ai..ngày xưa chúng tah bi giờ mãi mãi phải chia 2 ....
    Giờ mình anh ngồi khóc thương, ôi ...sao tình ngang trái..ngước nhìn lên bầu trời ...
    Tình iu khắp muôn nơi...con tim anh rối bời ...tâm hồn thì chơi vơi ..có lẽ đã đến nơi mà em từng mong muốn ..Oke

Sẽ có lúc em nhìn lại...khoảng thơi gian mình bên nhau
    Sẽ có lúc em nhìn lại...chỉ một mình em đau
    Sẽ có lúc em em way trở lại ..anh sẽ nói " baby, chẳng còn ji cho nhau "...
    Viết... hết cảm xúc... lên trang trang giấy trắng ...tất cả vây ngọt tình ieu..bj giờ là vi đắng
    Viết ...Anh cứ viết cho tâm hồn anh bớt nắng ..em bỏ đi tất cả ....có lẽ là phải chăng
    Do anh nghèo anh không như người ta..anh không có tiền bac ..ko vật chất xe hoa ..nên anh mất tất cả...nên anh mất tất cả

Thứ 2 mà đêm anh lại vì em thux trắng ko thể ngũ..... em cho em nhiêu đó không lẽ vẫn chưa đủ ...
    hay là do anh ngu..nên em đi theo người ta.... bây giờ way mặt lại thì .......em cứ xem anh như người lạ
    Thôi đành bỏ wa ho ...
    Nếu em đã muốn như thế anh cũng chẳng làm khó..cuộc sống em tự lo .... hi vọng sẽ tự có...mọi thứ sẽ tự có ...
    và mình chia tay mà em chẳng cho anh 1 lý do ....nhưng bây giờ thì đã quá rõ ..

Bên nhau ...nhưng mà em có ieu^ anh đâu ..wen anh chỉ để giết thời gian ...nhưng khi em thấy chán... đến khi nào em nản ..thì đem quăng như món hàng... mình wen nhau đến giờ ...chưa đến dc. 2 3 tháng ..em lại đòi chia tay ...anh ko ngăn cản..em muốn thì cứ đi... bên anh lúc này ...cũng chẳng có ít ji` ...suy nghĩ... vì em ko phải là người iu anh nói thẳng tiền bạc thì ko nhiều nhưng girl thì ko thiếu ..

Dù anh bjk ...trc' sau sẽ có ngày hum nay... thì chúng tah chia tay em sẽ đi bên người ấy ....sẽ nắm đôi tay khác..chứ ko phải đôi tay này ..Vậy thì cứ an lộc ...vì với anh em ***** còn wan trọng ..đó là luật trơi cuộc sống ...sex xong rùi fe^... fuck xong rùi zìa... lẫn wan~ cũng chỉ là như thế ....vì nó là đại gia có tiền..còn em là bitch rất có tiếng ..thì 2 đứa wen nhau anh nghĩ cũng là chuyện đương nhiên

Nhớ lại ngày đó..em đã với anh ...em iu anh nhju hơn tất cả những ji` em có...anh nghĩ rằng Hp của a ko một ai có ..nhưng tai sao tất cả bây giờ chỉ là tàn tro... những tin nhắn em đã gửi anh đã luôn cất giữ ... cho dù bjk.. đó chỉ là một vài dòng chữ ...e nói rằng a mãi mãi ko dc. buông xui..những chuyện ji xảy ra cho đến phút cuối.....Em nói dối..

Để giờ đây tất cả...chỉ còn mình tôi..một mình tôi ôm kỉ niệm giờ đã phai phôi ...chỉ còn bik thả hồn mình theo dòng nước trôi ..mặc kệ cho cuộc đời này mãi cứ trôi nổi
    Em ko còn bên tôi ..ừ thì thôi...Em sống vui và Hphuc' thật nhiều em nhé ...em đã dc. 1 người tốt ở bên trở che ...hãy cho cuộc đời em bay cao thật nhẹ... mặc kệ tôi đêm thux giấc ...đôi mắt cay xè .. Những ngày wa là những ngày đầy kỉ niệm đep.. nó sẽ mãi trong lòng anh.. ko bao giờ phai ..cuộc tình này a ko đúng..
    Anh cũng chẳng sai...Anh cứ nghĩ chúng ta chưa tùng chia 2 ..Nhưng tận sau lòng mình anh bjk..her....chính em đã sai.... { Fuck }
    pé po
    pé po

video tại ai _ boo ft karik Empty Re: video tại ai _ boo ft karik

Bài gửi by pé po 31/8/2009, 7:05 pm

cũn hay đoá chứ.............

Hôm nay: 10/5/2024, 10:14 pm